MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe QO mwezi %! 2022

KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NEA HL\G\g ;l o SulaF 106

BPu O&A ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmaoja;
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(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

KW M 24 :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _/\L’\Enﬁ___,_;

A KUWA Mwajir amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
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NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;
HIVYO BASI, PANDE-ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
\ GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania ‘300, 000 , Fundi

A
ataf.anya kazi ya PLUMB kwa masharti yaliyo Kkatika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama wGharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMEN )

ile isi i okuwa
Gharama Yya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile 1s1pokuwam:§:§5iko -
imeelekezwa moja kwa moja Kkatika Mkataba huu kutokana na

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO - | |
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi |
(b) Kazi jkikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya UfUﬂdl.;
(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;
(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na .
(fyBaada ya kukamilika kwa"Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 00  mwez ot 20:7.2 |
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku ﬂ% toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwayjiri,

siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga FLUMBING  na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Mchanganuc wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpat_ia.Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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